Thông số kỹ thuật G3R-IDZR1SN-UTU 5VDC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | G3R-IDZR1SN-UTU 5VDC |
| Tên sản phẩm | Bộ phận chuyển mạch G3R-IDZR1SN-UTU dòng 5VDC G3R-I / -O OMRON |
| Số pha | Vui lòng cung cấp văn bản “1” cần dịch. |
| Phương pháp lắp đặt | Khác |
| Loại đầu cuối | Đẩy vào |
| Điện áp hoạt động định mức, một chiều | 4-32 V |
| Phạm vi điện áp hoạt động, DC | 4 – 32 V |
| Dòng điện định mức Ie ở AC-1 | 0,1 A |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 29 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 13 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 28 mm |
| Điện áp cung cấp một chiều | 5 – 5 Vôn |
| Dòng điện điều khiển tối đa | 8 miliampe |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 80 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | âm 30 độ C |
| Cách ly | Bộ ghép quang |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước G3R-IDZR1SN-UTU 5VDC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















