Thông số kỹ thuật G3PH-5150B 5-24VDC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | G3PH-5150B 5-24VDC |
| Tên sản phẩm | Bộ phận chuyển mạch G3PH-5150B dòng 5-24VDC G3PH OMRON |
| Ứng dụng | Bật/Tắt |
| Số pha | Không có văn bản cần dịch được cung cấp. Vui lòng cung cấp văn bản “1” để tôi có thể dịch. |
| Số cực | Không có đoạn text cần dịch. Vui lòng cung cấp đoạn text “1” để tôi có thể dịch. |
| Phương pháp lắp đặt | Vít |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Điện áp hoạt động định mức, AC | 180-480 V |
| Phạm vi điện áp hoạt động, AC | Điện áp 150-528 V |
| Dòng điện định mức Ie ở AC-1 | 150 ampe |
| Điện áp cung cấp một chiều | 5-24 V |
| Dòng điều khiển tối đa | 5 miliampe |
| Điện áp hoạt động tối đa | 4 Vôn |
| Điện áp nhả tối thiểu | 1 Vôn |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 80 °C |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | âm 30 độ C |
| Cách ly | Cặp quang điện |
| Cổng giao tiếp | Không có |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước G3PH-5150B 5-24VDC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















