Thông số kỹ thuật G3PE-225B 12-24VDC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | G3PE-225B 12-24VDC |
| Tên sản phẩm | Bộ phận chuyển mạch G3PE-225B dòng 12-24VDC G3PE OMRON |
| Ứng dụng | Bật/Tắt |
| Số pha | Không có văn bản nào được cung cấp để dịch. Vui lòng cung cấp văn bản “1” cần dịch. |
| Số cực | Vui lòng cung cấp đoạn text “1” cần dịch. |
| Phương pháp lắp đặt | Ray DIN/vít |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Điện áp hoạt động định mức, AC | 100-240 V |
| Phạm vi điện áp hoạt động, AC | 75-264 V |
| Dòng điện định mức Ie ở AC-1 | 25 ampe |
| Giá trị I²t cho phép | 260 A²s |
| Công suất máy sưởi áp dụng được (AC1: tải trở) | 5 kW |
| Chiều cao sản phẩm (chưa bóc hộp) | 100 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 22,5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 100 mm |
| Điện áp cung cấp một chiều | 12-24 V |
| Dòng điện điều khiển tối đa | 10 miliampe |
| Phải hoạt động ở điện áp tối đa. | 9,6 V |
| Điện áp nhả tối thiểu | 1 Vôn |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 80 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | âm 30 độ C |
| Cách ly | Triac quang |
| Cổng giao tiếp | Không có gì. |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước G3PE-225B 12-24VDC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















