Thông số kỹ thuật G3PA-260B-VD 5-24VDC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | G3PA-260B-VD 5-24VDC |
| Tên sản phẩm | Bộ phận chuyển mạch G3PA-260B-VD dòng 5-24VDC G3PA OMRON |
| Ứng dụng | Bật/Tắt |
| Số pha | Vui lòng cung cấp text “1” cần dịch. |
| Số cực | Không có đoạn text cần dịch được cung cấp. Vui lòng cung cấp đoạn text “1” để tôi có thể dịch. |
| Phương pháp lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Điện áp hoạt động định mức, AC | 24-240 V |
| Phạm vi điện áp hoạt động, AC | 19-264 V |
| Dòng điện định mức Ie ở AC-1 | 60 ampe |
| Dòng tải định mức Gắn kết gần | 48 ampe |
| Giá trị I²t cho phép | 1260 A²s |
| Chiều cao sản phẩm (chưa mở hộp) | 100 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 110 mm |
| Độ sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 100 mm |
| Điện áp cung cấp một chiều | 5-24 V |
| Dòng điều khiển tối đa | 7 miliampe |
| Điện áp hoạt động tối đa. | 4 Vôn |
| Điện áp nhả tối thiểu | 1 Vôn |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 80 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | âm 30 độ C |
| Cách ly | Triac quang |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước G3PA-260B-VD 5-24VDC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















