Thông số kỹ thuật G3NA-D210B-UTU 5-24VDC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | G3NA-D210B-UTU 5-24VDC |
| Tên sản phẩm | Bộ phận chuyển mạch G3NA-D210B-UTU 5-24VDC dòng G3NA OMRON |
| Ứng dụng | Bật/Tắt |
| Số pha | Vui lòng cung cấp đoạn text “1” cần dịch. |
| Phương pháp lắp đặt | Vít |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Điện áp hoạt động định mức, một chiều | 5 – 200 V |
| Phạm vi điện áp hoạt động, DC | 4-220 V |
| Dòng điện định mức Ie tại AC-1 | 20 Ampe |
| Chiều cao sản phẩm (chưa bóc hộp) | 58 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 43 mm |
| Độ sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 27 mm |
| Điện áp cung cấp DC | 5-24 V |
| Dòng điện điều khiển tối đa | 5 miliampe |
| Điện áp hoạt động tối đa | 4 Vôn |
| Điện áp nhả tối thiểu | 1 Vôn |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 80 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | âm 30 độ C |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước G3NA-D210B-UTU 5-24VDC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















