Thông số kỹ thuật G3NA-240B-UTU 5-24VDC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | G3NA-240B-UTU 5-24VDC |
| Tên sản phẩm | Bộ phận chuyển mạch G3NA-240B-UTU dòng 5-24VDC G3NA OMRON |
| Ứng dụng | Bật/Tắt |
| Số pha | Vui lòng cung cấp text “1” cần dịch. |
| Phương pháp lắp đặt | Vít |
| Loại đầu nối | Vít |
| Điện áp hoạt động định mức, AC | 24-240 V |
| Dải điện áp hoạt động, AC | 19-264 V |
| Dòng điện định mức Ie ở AC-1 | 40 ampe |
| Chiều cao sản phẩm (chưa bóc hộp) | 58 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 43 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 27 mm |
| Điện áp cung cấp một chiều | 5-24 V |
| Dòng điện điều khiển tối đa | 7 miliampe |
| Điện áp hoạt động tối đa. | 4 Vôn |
| Điện áp nhả tối thiểu | 1 Vôn |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 80 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | âm 30 độ C |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước G3NA-240B-UTU 5-24VDC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















