Thông số kỹ thuật G3NA-475B-UTU-2 100-240VAC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | G3NA-475B-UTU-2 100-240VAC |
| Tên sản phẩm | Bộ phận chuyển mạch G3NA-475B-UTU-2 dãy 100-240VAC OMRON |
| Ứng dụng | Bật/Tắt |
| Số pha | Không có đoạn text cần dịch. Vui lòng cung cấp đoạn text “1” để tôi có thể dịch. |
| Phương pháp lắp đặt | Ray DIN/vít |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Điện áp hoạt động định mức, AC | 200-480 V |
| Khoảng điện áp hoạt động, AC | 180-528 V |
| Dòng điện định mức Ie tại AC-1 | 7 Ampe |
| Chiều cao sản phẩm (chưa mở hộp) | 58 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 43 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 30 mm |
| Điện áp cung cấp AC | 100-240 V |
| Điện áp hoạt động tối đa | 75 Vôn |
| Điện áp nhả tối thiểu | 20 Vôn |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 80 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | âm 30 độ C |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước G3NA-475B-UTU-2 100-240VAC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















