Thông số kỹ thuật G3NA-475B-UTU-2 DC5-24
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | G3NA-475B-UTU-2 DC5-24 |
| Loại | Rơ le bán dẫn (Solid State Relay – SSR) |
| Kiểu chân | Chân cắm (Plug-in) |
| Điện áp tải định mức | 75 A (ở 40°C) |
| Điện áp tải hoạt động | 24 – 480 VAC |
| Dải điện áp điều khiển | 5 – 24 VDC |
| Dòng điện điều khiển | 7 mA (điển hình) / 12 mA (tối đa) ở 24VDC |
| Điện áp kích tối thiểu | 4 VDC |
| Điện áp kích tối đa | 32 VDC |
| Điện áp chịu xung ( giữa đầu vào/đầu ra/vỏ) | 4 kV |
| Điện trở cách ly | 1000 MΩ (tối thiểu) ở 500 VDC |
| Thời gian tác động (bật) | 0.5 chu kỳ nguồn + 1ms (tối đa) |
| Thời gian nhả (tắt) | 0.5 chu kỳ nguồn + 1ms (tối đa) |
| Điện áp rơi khi dẫn (On-state voltage drop) | 1.6 V (RMS) (tối đa) |
| Dòng điện rò khi tắt (Leakage current) | 10 mA (RMS) (tối đa) |
| Điện áp quá độ lặp lại (Repetitive peak off-state voltage) | 800 V |
| Phương pháp bảo vệ | Varistor |
| Chỉ báo hoạt động | LED |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -30 đến 80 °C (không đóng băng, không ngưng tụ) |
| Nhiệt độ môi trường bảo quản | -30 đến 100 °C (không đóng băng, không ngưng tụ) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động và bảo quản | 45% đến 85% RH |
| Trọng lượng | Khoảng 110 g |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















