Thông số kỹ thuật G3NA-220B DC5-24
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Rơ le bán dẫn (Solid State Relay – SSR) |
| Mã sản phẩm | G3NA-220B DC5-24 |
| Điện áp tải | 24 – 240 VAC |
| Dòng tải tối đa | 20 A |
| Điện áp điều khiển | 5 – 24 VDC |
| Dòng điều khiển | 7 mA (điển hình) tại 5 VDC, 12 mA (điển hình) tại 24 VDC |
| Điện áp cách ly | 2500 VAC (giữa đầu vào và đầu ra) |
| Điện trở cách ly | 100 MΩ min. (ở 500 VDC) |
| Điện áp Zero-cross | Có |
| Điện áp rơi trên tải (On-state Voltage Drop) | 1.6 V (RMS) max. |
| Dòng rò (Leakage Current) | 1.5 mA (RMS) max. (ở 240 VAC) |
| Thời gian tác động (Turn-on Time) | 1/2 chu kỳ điện áp tải + 1 ms max. |
| Thời gian nhả (Turn-off Time) | 1/2 chu kỳ điện áp tải + 1 ms max. |
| Phương pháp gắn | Gắn trên bảng mạch (DIN rail optional with accessory) |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -30°C đến +80°C (Không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -30°C đến +100°C (Không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Chỉ thị hoạt động | Không |
| Tiêu chuẩn | UL, CSA, VDE |
| Trọng lượng | Khoảng 40 g |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















