Thông số kỹ thuật FS-L41
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Đầu cảm biến phản xạ |
| Hãng sản xuất | KEYENCE |
| Model | FS-L41 |
| Khoảng cách phát hiện | 2 mm ±0.5 mm |
| Vật phát hiện tối thiểu | Ø0.05 mm |
| Góc hoạt động | 80° |
| Nhiệt độ môi trường | -40 đến +70 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85 % RH (Không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | SUS304, Acrylic |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 10 g |
| Độ dài cáp | 2 m |
| Bán kính uốn cong tối thiểu | R10 mm |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















