Thông số kỹ thuật FC-06P
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | FC-06P |
| Cảm biến | Cảm biến Reed / Cảm biến Hall |
| Công suất tiếp xúc | 10W max |
| Dòng điện đầu ra | 50mA hoặc 150mA hoặc 500mA max (Reed); 50mA hoặc 150mA max (Hall) |
| Tiêu thụ dòng điện | Không (Reed); 8mA max (Hall) |
| Bảo vệ đầu ra | * (Reed); Ngắn mạch & Đảo cực (Hall) |
| Khả năng chịu rung | 50g (490m/s²), (55 – 2000 Hz), IEC-60068-2-6 (Reed); 60g (588m/s²), (55 – 2000 Hz), IEC-60068-2-6 (Hall) |
| Khả năng chịu sốc | 100g (980m/s² với 11ms), IEC-60068-2-27 (Reed); 120g (1176m/s² với 11ms), IEC-60068-2-27 (Hall) |
| Loại bảo vệ | IP-67 (IEC-60529) |
| Nhiễu EMC | IEC 61000-6-4 |
| Độ bền điện môi | 2.5kV / 1 phút min |
| Độ bền cách điện | 100 MΩ / 500 Vdc |
| Điều kiện hoạt động | -25°C ~ +85°C; Độ ẩm tối đa 100%RH (Cho phép ngưng tụ) |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước FC-06P

Sơ đồ đấu nối FC-06P

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















