Thông số kỹ thuật V320-F190M12M-NNX Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V320-F190M12M-NNX |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ cảm biến dòng V320-F190M12M-NNX, thương hiệu OMRON. |
| Số lượng điểm ảnh | 1,2 triệu điểm ảnh |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 190 x 190 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 126-126 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ X (tăng cường 1D+2D+DPM) |
| Tốc độ khung hình | 42 khung hình/giây |
| Chiếu sáng | Chỉ LED bên trong |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Cổng nối tiếp RS-232C, USB |
| Độ rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiều cao sản phẩm (chưa bóc hộp) | 24,1 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 51,5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 38,8 mm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ 40 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















