Thông số kỹ thuật F430-F300M03M-SRA Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F430-F300M03M-SRA |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ cảm biến dòng F430-F300M03M-SRA OMRON |
| Hệ thống camera | F430 |
| Số lượng điểm ảnh | 0,3 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 300 x 300 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 185 × 185 mm |
| Tốc độ khung hình | 52 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Đèn LED đỏ |
| Tùy chọn phần mềm | Tự động quan sát |
| Loại cảm biến ảnh | Mạch bán dẫn kim loại ôxít bổ sung |
| Độ rộng ảnh | 752 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 480 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, RS-232C nối tiếp |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chuẩn chống bụi và nước IP65/IP67 |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 68 gam |
| Ứng dụng | Đọc mã, Xác minh mã, Đếm, Kiểm tra đo lường, Nhận dạng ký tự quang học/Kiểm tra điện áp quang học, Kiểm tra sự hiện diện/vắng mặt |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















