Thông số kỹ thuật EX08-03NB-V
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | EX08-03NB-V |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30 VDC (DC) / 90 ~ 250 VAC (AC) |
| Gợn sóng điện áp | <20% của Vp-p (DC) / 50/60Hz (AC) |
| Dòng điện ra | 150 mA tối đa (DC) / 100 mA tối đa (AC) |
| Dòng điện tiêu thụ | 10 mA tối đa (DC) / 2.0 mA tối đa (AC) |
| Điện áp dư | < 0.1V (DC) / < 15V (AC) |
| Dòng điện rò rỉ | < 0.8 mA (DC) / < 4.0 mA (AC) |
| Sai số Hysteresis | < 10% khoảng cách cảm biến |
| Độ trôi nhiệt | < 10µm/°C |
| Độ trôi điện áp | < 1µm/V |
| Mạch bảo vệ | Ngắn mạch & Đảo cực (DC) / Surge absorbing circuit (AC) |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +80°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Loại bảo vệ | IP-67 |
| Màu bề mặt cảm biến | NPN=Đỏ; PNP=Xanh lá (DC) / Xanh dương (AC) |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước EX08-03NB-V

Sơ đồ đấu nối EX08-03NB-V

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















