Thông số kỹ thuật EX-V05SO(5426) ONLY
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Loại phản xạ khuếch tán |
| Khoảng cách phát hiện | 5 mm ±0.5 mm |
| Nguồn sáng | LED đỏ (660 nm) |
| Kích thước điểm sáng | Φ1 mm (tại khoảng cách phát hiện) |
| Vật phát hiện chuẩn | Giấy trắng |
| Thời gian đáp ứng | 0.5 ms |
| Điện áp nguồn | 12 đến 24 VDC ±10%, Ripple (P-P): Tối đa 10% |
| Tiêu thụ dòng điện | Tối đa 25 mA |
| Ngõ ra điều khiển | Ngõ ra NPN cực thu hở / Ngõ ra PNP cực thu hở |
| Dòng điện ngõ ra | Tối đa 50 mA |
| Điện áp dư | Tối đa 1 V |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ nối ngược cực nguồn, bảo vệ quá dòng ngõ ra, bảo vệ nối ngược ngõ ra |
| Chỉ thị | Chỉ thị hoạt động (màu cam) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +55 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85 % RH (Không ngưng tụ) |
| Khả năng chống rung | 10 đến 55 Hz, Biên độ kép 1.5 mm, X, Y và Z mỗi hướng 2 giờ |
| Khả năng chống sốc | 1,000 m/s², 6 hướng mỗi hướng 3 lần |
| Vật liệu vỏ | PBT |
| Vật liệu thấu kính | Acrylic |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Trọng lượng | Khoảng 20 g (bao gồm cả cáp) |
| Chiều dài cáp | 2 m |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















