Thông số kỹ thuật EX-V02SO(50254)
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | EX-V02SO(50254) (EX-V02 đặt hàng riêng) |
| Loại | Đầu cảm biến |
| Nguyên lý phát hiện | Loại điện dung |
| Khoảng cách phát hiện | 2 mm ±10% |
| Khoảng cách cài đặt | 0 đến 1.6 mm |
| Vật phát hiện tiêu chuẩn | Kim loại màu (Sắt, nhôm, đồng) |
| Tần số đáp ứng | 1 kHz |
| Nguồn cấp | 12 đến 24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | 25 mA hoặc ít hơn |
| Ngõ ra điều khiển | NPN cực thu hở |
| Dòng tải tối đa | 100 mA |
| Điện áp dư | 1 V hoặc ít hơn |
| Chức năng bảo vệ | Ngược cực nguồn, quá dòng ngõ ra |
| Chỉ báo hoạt động | Đèn LED màu đỏ |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +70 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Vật liệu vỏ | SUS303 |
| Trọng lượng | Khoảng 12 g |
| Chiều dài cáp | 2 m |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















