Thông số kỹ thuật CX-413-P-J
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | CX-413-PJ |
| Mã số sản phẩm | CX-413-PJ |
| Quy định và chứng nhận áp dụng | Đánh dấu CE (Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS), Đánh dấu UKCA (Quy định EMC, Quy định RoHS) |
| Phạm vi cảm biến | 30m 98.425ft |
| Cảm biến đối tượng | Vật thể mờ đục có đường kính Ø12 mm Ø0,472 in hoặc lớn hơn (Lưu ý) Nếu lắp mặt nạ khe (tùy chọn), có thể phát hiện vật thể có đường kính Ø0,5 mm Ø 0,020 in (khi sử dụng mặt nạ khe tròn). |
| Độ trễ | – |
| Độ lặp lại (vuông góc với trục cảm biến) | 0,5 mm 0,020 in hoặc ít hơn |
| Cung cấp hiệu điện thế | 12 đến 24 V DC cộng hoặc trừ 10% Độ gợn PP 10% hoặc ít hơn |
| Mức tiêu thụ hiện tại | Bộ phát: 25 mA hoặc ít hơn Bộ thu: 10 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor PNP cực thu hở – Dòng điện nguồn tối đa: 100 mA – Điện áp áp dụng: 30 V DC trở xuống (giữa đầu ra và +V) – Điện áp dư: 2 V trở xuống (ở dòng điện nguồn 100 mA), 1 V trở xuống (ở dòng điện nguồn 16 mA) |
| Đầu ra: Hoạt động đầu ra | Có thể chuyển đổi giữa Light-ON hoặc Dark-ON |
| Đầu ra: Bảo vệ ngắn mạch | Hợp nhất |
| Thời gian đáp ứng | 2 ms hoặc ít hơn |
| Chỉ số hoạt động | Đèn LED màu cam (sáng lên khi đầu ra BẬT) (tích hợp trên bộ thu cho loại chùm tia xuyên qua) |
| Chỉ số ổn định | Đèn LED xanh (sáng lên khi nhận được ánh sáng ổn định hoặc trong điều kiện bóng tối ổn định) (tích hợp trên bộ thu cho loại chùm tia xuyên qua) |
| Chỉ số sức mạnh | Đèn LED xanh (sáng lên khi bật nguồn) (tích hợp trên bộ phát) |
| Bộ điều chỉnh độ nhạy | Bộ điều chỉnh liên tục (được tích hợp trên máy thu cho loại xuyên chùm tia) |
| Chức năng ngăn ngừa nhiễu tự động | – |
| Sự bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | – 25 đến +55℃ -13 đến +131℃ ℉ (Không được ngưng tụ sương hoặc đóng băng), Bảo quản: -30 đến +70℃ -22 đến +158℃ ℉ |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Độ rọi xung quanh | Đèn sợi đốt: 3.000 lx hoặc ít hơn ở mặt tiếp nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1.000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Vật liệu chống điện | 20 MOhm hoặc hơn, với megger 250 V DC giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 500 Hz, biên độ 1,5 mm 0,059 in (tối đa 10 G) theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Chống sốc | Gia tốc 500 m/s2 ( khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Phần tử phát xạ (điều chế) | Đèn LED hồng ngoại |
| Phần tử phát xạ (điều chế): Bước sóng phát xạ đỉnh | 850 nm 0,033 triệu |
| Vật liệu | Vỏ: PBT (polybutylene terephthalate) Ống kính: acrylic Nắp chỉ báo: acrylic |
| Phụ kiện | – |
Kích thước CX-413-P-J

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















