Thông số kỹ thuật CZ-172B
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Thu phát độc lập (Thru-beam) |
| Khoảng cách phát hiện | 5 m |
| Nguồn sáng | LED đỏ (660 nm) |
| Điện áp nguồn | 12 đến 24 V DC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | 30 mA (max) |
| Ngõ ra | NPN cực thu hở |
| Dòng tải ngõ ra | 100 mA (max) |
| Điện áp dư ngõ ra | 1 V (max) |
| Thời gian đáp ứng | 1 ms (max) |
| Chế độ hoạt động | Light-ON/Dark-ON (có thể lựa chọn) |
| Bảo vệ | Ngắn mạch ngõ ra, đấu ngược cực nguồn |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +55 °C (Không đóng băng, không ngưng tụ) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Vật liệu vỏ | Nhựa ABS |
| Vật liệu thấu kính | Acrylic |
| Kết nối | Cáp PVC, dài 2 m |
| Trọng lượng | Khoảng 70 g |
| Đèn báo hoạt động | Đèn LED đỏ (Ngõ ra ON) |
| Điều chỉnh độ nhạy | Không |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















