Thông số kỹ thuật EX-32A-PN
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | EX-32A-PN |
| Mã số sản phẩm | EX-32A-PN |
| Tuân thủ quy định | Đánh dấu CE (Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS), Đánh dấu UKCA (Quy định EMC, Quy định RoHS) |
| Phạm vi cảm biến | 50 mm 1,969 in (Lưu ý) Phạm vi cảm biến và độ trễ được chỉ định cho giấy trắng không bóng (100 x 100 mm 3,937 x 3,937 in) làm đối tượng. |
| Cảm biến đối tượng | Vật thể mờ đục, trong mờ hoặc trong suốt (Lưu ý) Đảm bảo xác nhận phát hiện bằng cảm biến thực tế trước khi sử dụng. |
| Độ trễ | Khoảng cách hoạt động 15% hoặc ít hơn (Lưu ý) Phạm vi cảm biến và độ trễ được chỉ định cho giấy trắng không bóng (100 x 100 mm 3,937 x 3,937 in) làm đối tượng. |
| Độ lặp lại (vuông góc với trục cảm biến) | 0,5 mm 0,020 in hoặc ít hơn |
| Cung cấp hiệu điện thế | 12 đến 24 V DC cộng hoặc trừ 10% Độ gợn PP 10% hoặc ít hơn |
| Mức tiêu thụ hiện tại | 13 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor PNP cực thu hở – Dòng điện nguồn tối đa: 50 mA – Điện áp áp dụng: 30 V DC trở xuống (giữa đầu ra và +V) – Điện áp dư: 2 V trở xuống (ở dòng điện nguồn 50 mA), 1 V trở xuống (ở dòng điện nguồn 16 mA) |
| Đầu ra: Thể loại sử dụng | DC-12 hoặc DC-13 |
| Đầu ra: Hoạt động đầu ra | Bật đèn lên |
| Đầu ra: Bảo vệ ngắn mạch | Hợp nhất |
| Thời gian đáp ứng | 0,5 ms hoặc ít hơn |
| Chỉ số hoạt động | Đèn LED màu cam (sáng lên khi đầu ra BẬT) |
| Chỉ số ổn định | Đèn LED màu xanh lá cây (sáng lên trong điều kiện nhận được ánh sáng ổn định hoặc điều kiện bóng tối ổn định) |
| Bộ điều chỉnh độ nhạy | Bộ điều chỉnh biến đổi liên tục |
| Mức độ ô nhiễm | 3 (Môi trường công nghiệp) |
| Sự bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +55 độ -13 đến +131 độ F (Không được ngưng tụ sương hoặc đóng băng), Bảo quản: -30 đến +70 độ -22 đến +158 độ F |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Độ rọi xung quanh | Đèn sợi đốt: 3.000 lx hoặc ít hơn ở mặt tiếp nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1.000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Vật liệu chống điện | 20 MOhm hoặc hơn, với megger 250 V DC giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 500 Hz, 3 mm 0,118 ở biên độ kép (tối đa 20 G) theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Chống sốc | Gia tốc 500 m/s2 ( khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Nguyên tố phát ra | Đèn LED đỏ (điều chế) |
| Vật liệu | Vỏ: Kẽm đúc khuôn (Mạ niken) Ống kính: Acrylic Vỏ bọc: Polycarbonate |
| Cáp | Cáp cabtyre 3 lõi 0,1 mm2, dài 2 m 6,562 ft |
| Mở rộng cáp | Có thể kéo dài tối đa 50 m 164.042 ft bằng cáp có tiết diện 0,3 mm2 trở lên. |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh: khoảng 20 g Trọng lượng tổng: khoảng 30 g |
| Phụ kiện | Đai ốc: 1 cái Vòng đệm khóa răng cưa: 1 cá |
Kích thước EX-32A-PN

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















