Thông số kỹ thuật ED-118U
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu | ED-118U |
| Loại | Không được bảo vệ bằng vỏ bọc |
| Hình dạng | M18 Loại dạng ren |
| Khoảng cách phát hiện | 11 mm ±15% |
| Vật thể có thể phát hiện được | Tất cả kim loại*1 |
| Mục tiêu chuẩn (Nhôm, t=1 mm) | 50×50 mm |
| Tính trễ | Tối đa 15% khoảng cách phát hiện |
| Tần số đáp ứng | 200Hz |
| Chế độ vận hành | Thường mở |
| Đèn báo | Đèn báo vận hành: Đèn LED màu đỏ, đèn báo hoạt động ổn định: Đèn LED màu xanh lá cây |
| Biến đổi nhiệt độ | Tối đa ±20% khoảng cách phát hiện ở 23°C trong khoảng 0 đến 50°C |
| Ngõ ra điều khiển | NPN cực thu để hở cực đại 100 mA (tối đa 40 V), Điện áp dư: Tối đa 1 V |
| Mạch bảo vệ | Chiều phân cực đảo, chống sét hấp thụ |
| Định mức – Điện áp nguồn | 12 đến 24 VDC ±10 %, độ gợn (P-P) từ 10 % trở xuống |
| Dòng điện tiêu thụ | 35 mA trở xuống |
| Khả năng chống chịu với môi trường – Chỉ số chống chịu thời tiết cho vỏ bọc | IP67 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 0 đến +50 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 95 % RH (Không ngưng tụ) |
| Chống chịu rung | 10 đến 55 Hz, 1,5 mm Biên độ kép theo các hướng X, Y, Z tương ứng, 2 giờ |
| Chống chịu va đập | 1,000 m/s2, 3 lần theo các hướng X, Y, và Z |
| Vỏ bọc | Đồng mạ ni-ken |
| Khối lượng | Xấp xỉ 140 g (gồm dây cáp 2 m và bu lông) |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















