Thông số kỹ thuật EMS-50
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | EMS-50 |
| Mô hình đầu ra | Push – Pull |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30VDC |
| Phương pháp đầu ra | A/B/Z |
| Gợn sóng công suất | 10% đỉnh-đỉnh |
| Công suất tiêu thụ | 30 mA max. |
| Dòng điện đầu ra | 50 mA max. (mỗi cái) |
| Mạch bảo vệ | Mạch ngắn và đảo cực |
| Giảm điện áp | 0.8V max. |
| Điện áp dư | 0.1V max. |
| Dòng rò | 0.1 mA max. |
| Kháng nhiễu | 2kV/1 μs |
| Miễn dịch EMC | ESD: 8 KV Xả khí (Level3) /EN-61000-4-2 nhiễu RF: 10V/M/ENV-50140 Kiểm tra xung: 2KV/EN61000-4-4 |
| Nhiễu EMC | IEC 61000-6-4 |
| Độ bền điện môi | 2.5kV/1 phút tối thiểu |
| Độ bền cách điện | 100 MΩ/500vdc |
| Chấp thuận | CE/RoHS |
| Độ phân giải | 1 μm, 5 μm, 10 μm, 25 μm, 50 μm, 100 μm, 250 μm, 500 μm, 1K μm |
| Tốc độ di chuyển (m/s) | SH 2000KHz: 8.0 H 250KHz: 1.0 Non 16KHz: 0.06 |
| Khoảng cách cài đặt | 0.1 ~ 4.0 (mm) |
| Chiều rộng cực | 5.0mm |
| Độ chính xác hệ thống | ±(0.025 + 0.015 x L) mm, (L= Chiều dài băng từ Đơn vị: mét) |
| Độ chính xác lặp lại | ±0.01 mm max. |
| Chiều dài đo | Vô hạn (Không giới hạn) |
| Kháng rung | 300m//(55 ~ 2000 Hz) (IEC-60068-2-6) |
| Kháng sốc | 300m/ với 11ms (IEC-60068-2-27) |
| Dây dẫn | Cáp chắn 5.2 lõi |
| Vật liệu vỏ | EMS: Đúc Zn; EMK: ABS chịu lực cao |
| Môi trường hoạt động | -25°C ~ +85°C: 100% RH max. (Cho phép ngưng tụ) |
| Loại bảo vệ | IP-67 (IEC-60529) |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước EMS-50

Sơ đồ đấu nối EMS-50

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















