| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | EE-SX975-C1 |
| Hãng sản xuất | Omron |
| Loại | Cảm biến quang khe chữ U |
| Hình dạng | Khe chữ U |
| Khoảng cách phát hiện | 5 mm |
| Nguồn cấp | 5-24 VDC |
| Ngõ ra | NPN |
| Dòng điện ngõ ra | 100mA |
| Tần số đáp ứng | 1 kHz |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại |
| Chỉ thị hoạt động | Có |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +55°C |
| Vật liệu vỏ | Nhựa |
| Kiểu đấu nối | Dây |
| Chiều dài dây | 2m |
| Tiêu chuẩn | RoHS |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















