Thông số kỹ thuật E3X-CN11
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | E3X-CN11 |
| Loại | Bộ khuếch đại cảm biến |
| Điện áp cung cấp | 24 VDC (20.4 đến 26.4 V) |
| Tiêu thụ điện năng | 2 W tối đa |
| Dòng điện tiêu thụ | 80 mA tối đa |
| Đèn chỉ thị | – Đèn RUN (xanh) |
| – Đèn ST (Trạng thái) (xanh/đỏ) | |
| Phương pháp khuếch đại | Khuếch đại cảm biến thông qua công nghệ N-Smart |
| Khả năng chống rung | 10 đến 60 Hz với biên độ gấp đôi 0.7 mm, 50 m/s² ở 60 đến 150 Hz, mỗi hướng X, Y, Z trong 1.5 giờ |
| Khả năng chống sốc | 150 m/s² cho 3 lần mỗi hướng X, Y, Z |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 đến 55°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 đến 70°C (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Độ ẩm môi trường | 25% đến 85% (không ngưng tụ) |
| Số lượng cảm biến kết nối tối đa | 10 |
| Điện trở cách điện | 20 MΩ tối thiểu (tại 500 VDC) |
| Sức căng điện | 500 VAC tại 50/60 Hz trong 1 phút |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp trên thanh DIN 35 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 160 g (trạng thái đóng gói) / khoảng 40 g (chỉ thiết bị) |
| Chất liệu | Polycarbonate |
| Phụ kiện đi kèm | – Kết nối nguồn/ truyền thông |
| – Đĩa kết thúc thanh DIN | |
| – Lõi ferrite | |
| – Hướng dẫn sử dụng |
Kích thước E3X-CN11

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















