Thông số kỹ thuật E5EC-QR2ASM-820
| Mục | Thông số |
| Điện áp nguồn cung cấp | A trong mã sản phẩm: 100 đến 240 VAC, 50/60 Hz D trong mã sản phẩm: 24 VAC, 50/60 Hz; 24 VDC |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 85% đến 110% của điện áp nguồn danh định |
| Công suất tiêu thụ | Tối đa 6,6 VA tại 100 đến 240 VAC, và tối đa 4,1 VA tại 24 VAC hoặc tối đa 2,3 W tại 24 VDC |
| Đầu vào cảm biến | Đầu vào nhiệt độ: Cặp nhiệt điện: K, J, T, E, L, U, N, R, S, B, C/W, hoặc PL II Nhiệt điện trở bạch kim: Pt100 hoặc JPt100 Cảm biến nhiệt độ hồng ngoại (ES1B): 10 đến 70°C, 60 đến 120°C, 115 đến 165°C, hoặc 140 đến 260°C |
| Đầu vào tương tự | Đầu vào dòng: 4 đến 20 mA hoặc 0 đến 20 mA Đầu vào điện áp: 1 đến 5 V, 0 đến 5 V, hoặc 0 đến 10 V |
| Trở kháng đầu vào | Đầu vào dòng: Tối đa 150 Ω, Đầu vào điện áp: Tối thiểu 1 MΩ (Sử dụng kết nối 1:1 khi kết nối với ES2-HB-N/THB-N) |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển ON/OFF hoặc điều khiển 2-PID (với tự động điều chỉnh) |
| Đầu ra điều khiển | Đầu ra rơ le: SPST-NO, 250 VAC, 5 A (tải điện trở), tuổi thọ điện: 100.000 lần hoạt động, tải tối thiểu có thể áp dụng: 5 V, 10 mA |
| Đầu ra điện áp (cho SSR) | Điện áp đầu ra: 12 VDC ± 20% (PNP), dòng tải tối đa: 40 mA, với mạch bảo vệ ngắn mạch (Dòng tải tối đa là 21 mA cho các mẫu có hai đầu ra điều khiển) |
| Đầu ra dòng tuyến tính | 4 đến 20 mA DC/0 đến 20 mA DC, tải: tối đa 500 Ω, độ phân giải: khoảng 10.000 |
| Đầu ra phụ | Số lượng đầu ra: 1, 2 hoặc 3 (phụ thuộc vào mẫu) |
| Thông số đầu ra | Đầu ra rơ le SPST-NO, 250 VAC, Mẫu với 2 đầu ra: 3 A (tải điện trở), tuổi thọ điện: 100.000 lần hoạt động, tải tối thiểu có thể áp dụng: 10 mA tại 5 V |
| Đầu vào sự kiện | Số lượng đầu vào: 2 hoặc 4 (phụ thuộc vào mẫu) |
| Thông số đầu vào tiếp xúc ngoài | Đầu vào tiếp xúc: ON: tối đa 1 kΩ, OFF: tối thiểu 100 kΩ Đầu vào không tiếp xúc: ON: Điện áp dư: tối đa 1,5 V, OFF: Dòng rò: tối đa 0,1 mA Dòng chảy: Khoảng 7 mA mỗi tiếp điểm |
| Đầu vào biến trở | 100 Ω đến 10 kΩ |
| Phương pháp cài đặt | Cài đặt kỹ thuật số bằng các phím trên bảng điều khiển trước |
| Phương pháp hiển thị | Hiển thị kỹ thuật số 11 đoạn và đèn chỉ thị riêng lẻ Chiều cao ký tự: PV: 18,0 mm, SV: 11,0 mm |
| Multi SP | Có thể lưu và chọn tối đa 8 điểm cài đặt (SP0 đến SP7) bằng đầu vào sự kiện, thao tác phím hoặc giao tiếp nối tiếp |
| Chuyển đổi ngân hàng | Không có |
| Các chức năng khác | Điều khiển thủ công, điều khiển sưởi/làm lạnh, cảnh báo đứt vòng, dốc SP, các chức năng báo động khác, báo động đứt lò sưởi (HB) (bao gồm báo động hỏng SSR (HS)), 40% AT, 100% AT, giới hạn MV, bộ lọc kỹ thuật số đầu vào, tự điều chỉnh, dịch chuyển đầu vào PV, chạy/dừng, chức năng bảo vệ, hiển thị trạng thái nhiệt độ, giá trị trung bình di động của đầu vào, giá trị trung bình di động FB |
| Nhiệt độ hoạt động môi trường | -10 đến 55°C (không ngưng tụ hoặc đóng băng), đối với bảo hành 3 năm: -10 đến 50°C (không ngưng tụ hoặc đóng băng) |
| Độ ẩm hoạt động môi trường | 25% đến 85% |
| Nhiệt độ lưu trữ | -25 đến 65°C (không ngưng tụ hoặc đóng băng) |
| Độ cao | Tối đa 2.000 m |
| Cầu chì khuyến nghị | T2A, 250 VAC, trễ thời gian, khả năng ngắt nhỏ |
| Môi trường lắp đặt | Loại lắp đặt II, Lớp ô nhiễm 2 (tuân theo IEC 61010-1) |
Kích thước E5EC-QR2ASM-820

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















