Thông số kỹ thuật E5CN-HR2MD-500 24VAC/DC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E5CN-HR2MD-500 24VAC/DC |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển E5CN-HR2MD-500 24VAC/DC, dòng sản phẩm Omron |
| Kích thước | 1/16 DIN (48 x 48 mm) |
| Chức năng | Điều khiển BẬT/TẮT, điều khiển PID |
| Số vòng điều khiển | Không có văn bản cần dịch được cung cấp. Vui lòng cung cấp văn bản “1” để tôi có thể dịch. |
| Loại ngõ vào nhiệt độ | B, C (WRe5-26), E, J, JPt100, K, L, N, P (PLII), Pt100, R, S, T, U |
| Bộ thu nhận tín hiệu tuyến tính tương tự | 0 đến 10 V, 0 đến 20 mA, 0 đến 5 V, 1 đến 5 V, 4 đến 20 mA |
| Khoảng nhiệt độ | -200 đến 2300 °C |
| Số lượng ngõ vào sự kiện | Hai |
| Số lượng đầu ra báo động | Hai |
| Điện áp cung cấp AC | 20,4-26,4 V |
| Điện áp cung cấp DC | 20,4-26,4 V |
| Điều khiển đầu ra | Rơle |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E5CN-HR2MD-500 24VAC/DC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















