Thông số kỹ thuật E5CD-QX2DBM-000
| Tiêu chí | Thông số |
|---|---|
| Nguồn cấp | 24VAC, 24VDC |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởi |
| Phương pháp điều khiển | 2-PID control, ON-OFF control |
| Loại đầu vào cảm biến | B, C, E, JPt 100Ohm, N, PL2, Pt 100Ohm, U, W, 0…10VDC, 0…20mADC, 0 … |
| Loại ngõ ra điều khiển | Voltage output for driving SSR |
| Số ngõ ra điều khiển | 1 |
| Phụ kiện đi kèm | Flush mounting bracket |
| Phụ kiện mua rời | USB-serial conversion cable: E58-CIFQ2, Terminal cover: E53-COV17, Ter … |
| Loại | Điều khiển kĩ thuật số |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD |
| Số kí tự hiển thị | 4 |
| Chiều cao kí tự (Giá trị đo) | 14.9mm |
| Số kênh | 1 |
| Dải nhiệt độ | 0…100ºC, 0…120ºC, 0…1300ºC, 0…165ºC, 0…1700ºC, 0…1800ºC, 0 … |
| Số đầu vào cảm biến | 1 |
| Số ngõ ra phụ | 2 |
| Loại ngõ ra phụ | Relay output |
| Truyền thông | No |
| Chức năng | Adaptive control, Automatic filter adjustment, Water-cooling output ad … |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp phẳng |
| Kích thước lỗ lắp đặt | W45xH45mm |
| Kiểu kết nối | Kẹp vít |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng) | -10…55°C, -25…70°C |
| Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ) | 25…85%, 90% or less |
| Khối lượng tương đối | 120g |
| Chiều rộng tổng thể | 48mm |
| Chiều cao tổng thể | 48mm |
| Chiều sâu tổng thể | 71.4mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP00, IP20, IP66 |
| Tiêu chuẩn | CE, KC, UL |
Kích thước E5CD-QX2DBM-000

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















