Thông số kỹ thuật E5CC-RX2ASM-000 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E5CC-RX2ASM-000 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển E5CC-RX2ASM-000 series E5_C OMRON |
| Kích thước | 1/16 DIN (48 x 48 mm) |
| Chức năng | Điều khiển BẬT/TẮT, điều khiển PID |
| Số vòng điều khiển | Vui lòng cung cấp đoạn text “1” cần dịch. |
| Loại đầu vào nhiệt độ | B, C (WRe5-26), E, J, JPt100, K, L, N, P (PLII), Pt100, R, S, T, U |
| Loại ngõ vào tuyến tính tương tự | 0 đến 10 V, 0 đến 20 mA, 0 đến 5 V, 1 đến 5 V, 4 đến 20 mA |
| Khoảng nhiệt độ | -200 đến 2300 °C |
| Số lượng ngõ vào sự kiện | Không có thông tin để dịch. |
| Số lượng đầu ra báo động | Hai |
| Điện áp cung cấp AC | 100-240 V |
| Điều khiển đầu ra | Rơle |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E5CC-RX2ASM-000

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















