Thông số kỹ thuật E5CB-R1P 100-240 VAC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E5CB-R1P 100-240 VAC |
| Tên sản phẩm | Bộ phận điều khiển E5CB-R1P 100-240 VAC dòng E5CB OMRON |
| Kích thước | 1/16 DIN (48 x 48 mm) |
| Chức năng | Điều khiển BẬT/TẮT, điều khiển PID |
| Số vòng điều khiển | Vui lòng cung cấp đoạn text “1” cần dịch. |
| Loại ngõ vào nhiệt độ | Cảm biến nhiệt độ Pt100 |
| Khoảng nhiệt độ | -200 đến 1700 °C |
| Số lượng ngõ vào sự kiện | Không có thông tin để dịch. |
| Số lượng đầu ra báo động | Vui lòng cung cấp đoạn text “1” cần dịch. |
| Điện áp cung cấp AC | 100-240 V |
| Điều khiển đầu ra | Rơle |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E5CB-R1P 100-240 VAC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















