Thông số kỹ thuật E5CC-QX2DSM-802
| Tên sản phẩm | E5CC-QX2DSM-802 |
|---|---|
| Dòng sản phẩm | E5CC |
| Nguồn cấp | 24 VAC/DC |
| Tần số | 50/60 Hz |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 85-110% của nguồn cấp |
| Công suất tiêu thụ | 3.1 VA (24VAC), 1.6W (24VDC) |
| Phương pháp điều khiển | ON/OFF, 2-PID |
| Phương pháp cài đặt | Cài đặt kỹ thuật số bằng phím mặt trước |
| Phương pháp hiển thị | Màn hình kỹ thuật số 11 đoạn, PV 15.2mm, SV 7.1mm |
| Loại đầu ra | Voltage output (for driving SSR) |
| Đầu ra phụ trợ | 2 |
| Đầu vào cảm biến nhiệt độ | Cặp nhiệt điện: K, J, T, E, L, U, N, R, S, B, C/W |
| Nhiệt kế kháng bạch kim Pt100, JPt100 | |
| Đầu vào analog | Điện dòng 4-20 mA hoặc 0-20 mA |
| Điện áp 1-5V, 0-5V, 0-10V, 0-50mV | |
| Thời gian tích phân (I) | 0-9999s, 0.0-999.9s |
| Thời gian phái sinh (D) | 0-9999s, 0.0-999.9s |
| Thời gian kiểm soát | 0.1, 0.2, 0.5, 1-99s |
| Phạm vi cài đặt báo thức | -1999-9999 |
| Thời gian lấy mẫu đầu vào | 50 ms |
| Kích thước | 48 × 48 mm |
| Điện trở cách điện | Tối thiểu 20 MΩ |
| Độ bền điện môi | 3000VAC/60s |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10 đến 55°C |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 25-85%RH |
| Trọng lượng | 120 g |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















