Thông số kỹ thuật E5CB-R1TCD 24VAC/DC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E5CB-R1TCD 24VAC/DC |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển Omron E5CB-R1TCD dòng 24VAC/DC |
| Kích thước | 48 x 48 mm (1/16 DIN) |
| Chức năng | Điều khiển BẬT/TẮT, điều khiển PID |
| Số vòng điều khiển | Vui lòng cung cấp text “1” cần dịch. |
| Kiểu đầu vào nhiệt độ | Dòng sản phẩm J, K, R, S, T |
| Khoảng nhiệt độ | -200 đến 1700 °C |
| Số lượng ngõ vào sự kiện | Không có gì để dịch. |
| Số lượng đầu ra báo động | Vui lòng cung cấp đoạn text “1” cần dịch. |
| Điện áp cung cấp AC | 20,4-26,4 V |
| Điện áp cung cấp DC | 20,4-26,4 V |
| Điều khiển đầu ra | Rơle |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E5CB-R1TCD 24VAC/DC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















