Thông số kỹ thuật E5CC-QX2ASM-880
| Thông tin | Chi tiết |
| Nhà sản xuất | Omron |
| Mã sản phẩm | E5CC-QX2ASM-880 |
| Loại sản phẩm | Bộ điều khiển nhiệt độ kỹ thuật số |
| Output điều khiển 1 | Output relay (Điều khiển thông qua rơ-le) |
| Output phụ trợ | Hai output phụ |
| Kết nối truyền thông | Không có kết nối truyền thông |
| Điện áp cung cấp | 100 – 240 VAC |
| Màn hình PV | Màn hình trắng PV, chiều cao 15.2 mm |
| Tốc độ lấy mẫu | 50 ms |
| Khối nối đầu cuối | Có sẵn với các khối nối đầu cuối vít hoặc Push-In Plus |
| Mô hình cắm vào | Mô hình có thể tháo rời khỏi khối nối đầu cuối |
| Kết nối với PLC | Kết nối dễ dàng với PLC không cần lập trình |
| Kết nối nhiều bộ điều khiển | Có thể kết nối nhiều bộ điều khiển với nhau qua truyền thông thành phần |
| Kích thước (D x R x C) | 7.3 cm x 4.8 cm x 4.8 cm |
| Trọng lượng | 1 kg |
Kích thước E5CC-QX2ASM-880

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















