Thông số kỹ thuật E5CC-CX2ASM-804
| Thông số | Chi tiết |
| Nguồn cấp | 100…240VAC |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởi |
| Phương pháp điều khiển | 2-PID control, ON-OFF control |
| Loại đầu vào cảm biến | K, J, T, E, L, U, N, R, S, B, C, W, PL2, Pt 100Ohm, JPt 100Ohm, hồng ngoại, 0…20mADC, 4…20mADC, 0…10VDC, 0…5VDC, 1…5VDC |
| Loại ngõ ra điều khiển | Linear current output |
| Số ngõ ra điều khiển | 1 |
| Loại | Điều khiển kỹ thuật số |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD |
| Số ký tự hiển thị | 4 ký tự |
| Chiều cao ký tự | 15.2mm |
| Số kênh | 1 |
| Dải nhiệt độ | 0…100ºC, 0…120ºC, 0…1300ºC, 0…165ºC, 0…1700ºC, 0…1800ºC, 0…2300ºC, 0…260ºC, 0…90ºC, -100…850ºC, -199.9…400ºC, -199.9…500ºC, -20…400ºC, -20…500ºC, -200…1300ºC, -200…400ºC, -200…850ºC, -200…600ºC |
| Số đầu vào cảm biến | 1 |
| Số ngõ ra phụ | 2 |
| Loại ngõ ra phụ | Relay output |
| Số ngõ vào phụ | 2 |
| Kiểu ngõ vào phụ | Contact input, Non-contact input |
| Truyền thông | RS-485 |
| Chức năng | Manual output, Heating/cooling control, Loop burnout alarm, SP ramp, Other alarm functions, Heater burnout (HB) alarm (SSR failure (HS) alarm), 40% AT, 100% AT, MV limiter, Input digital filter, Self tuning, PV input shift, Run/stop, Protection functions, Temperature status display, Moving average of input value |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp phẳng |
| Kích thước lỗ lắp đặt | W45xH45mm |
| Kiểu kết nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng) | -10…55°C, -25…70°C |
| Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ) | 25…85%, 90% hoặc ít hơn |
| Khối lượng tương đối | 120g |
| Kích thước tổng thể | W48mm x H48mm x D64mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP00, IP20, IP66 |
| Tiêu chuẩn | CE, CSA, KC, UL |
Kích thước E5CC-CX2ASM-804

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















