Thông số kỹ thuật E5CB-R1TC AC100-240
| Thông số | Chi tiết |
| Kích thước | 1/16 DIN (48 x 48 mm) |
| Chức năng | Điều khiển PID |
| Số vòng điều khiển | 1 |
| Loại đầu vào nhiệt độ | J, K, R, S, T (Cặp nhiệt) |
| Dải nhiệt độ | -200 đến 1700 °C |
| Số đầu ra báo động | 1 |
| Điện áp cung cấp | 100-240 V AC |
| Đầu ra điều khiển | Rơ le |
| Loại đầu nối | Đầu nối vít |
Kích thước E5CB-R1TC AC100-240

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















