Thông số kỹ thuật E5CB-Q1TC 100-240 VAC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E5CB-Q1TC 100-240 VAC |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển E5CB-Q1TC 100-240 VAC, dòng E5CB, OMRON |
| Kích thước | 1/16 DIN (48 x 48 mm) |
| Chức năng | Điều khiển bật/tắt, điều khiển PID |
| Số vòng điều khiển | Vui lòng cung cấp đoạn text “1” cần dịch. |
| Kiểu đầu vào nhiệt độ | Dòng sản phẩm J, K, R, S, T |
| Khoảng nhiệt độ | -200 đến 1700 °C |
| Số lượng ngõ vào sự kiện | Không có thông tin để dịch. |
| Số lượng đầu ra báo động | Vui lòng cung cấp đoạn text “1” cần dịch. |
| Điện áp cung cấp AC | 100-240 V |
| Điều khiển đầu ra | xung điện áp |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E5CB-Q1TC 100-240 VAC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















