Thông số kỹ thuật E5CB-Q1PD 24VAC/DC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E5CB-Q1PD 24VAC/DC |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển E5CB-Q1PD 24VAC/DC, dòng E5CB của OMRON |
| Kích thước | 1/16 DIN (48 x 48 mm) |
| Chức năng | Điều khiển BẬT/TẮT, điều khiển PID |
| Số vòng điều khiển | Vui lòng cung cấp text “1” cần dịch. |
| Loại ngõ vào nhiệt độ | Cảm biến nhiệt độ Pt100 |
| Khoảng nhiệt độ | -200 đến 1700 °C |
| Số lượng ngõ vào sự kiện | Không có gì để dịch. |
| Số lượng đầu ra báo động | Vui lòng cung cấp văn bản “1” cần dịch. |
| Điện áp cung cấp AC | 20,4-26,4 V |
| Điện áp cung cấp DC | 20,4-26,4 V |
| Điều khiển đầu ra | xung điện áp |
| Loại đầu nối | Vít |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E5CB-Q1PD 24VAC/DC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















