Thông số kỹ thuật E40H6-2500-3-V-24
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Đường kính trong trục | Ø6mm |
| Tần số đáp ứng tối đa | 300kHz |
| Độ phân giải cho phép tối đa | 5000rpm |
| Mô-men khởi động | Max. 50gf.cm(max. 0.0049N.m) |
| Độ phân giải | 2500P/R |
| Pha ngõ ra | A, B, Z |
| Ngõ ra điều khiển | Điện áp |
| Nguồn cấp | 12-24VDC ±5%(sóng P-P: max. 5%) |
| Loại kết nối | loại cáp hướng tâm |
| Cấu trúc bảo vệ | IP50 |
| Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 70℃, bảo quản: -25 đến 85℃ |
| Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH |
| Phụ kiện | giá đỡ |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 120g |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















