Thông số kỹ thuật EP50S8-256-2R-N-24
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | Autonics |
| Thời gian bảo hành | 1 Năm |
| Tốc độ | 256 P/R |
| Điện áp ngõ vào | 12V,24V |
| Loại | Encoder trục lồi |
| Ngõ ra | NPN |
| Đường kính | 8mm |
| Kích thước | 50mm |
| Series | Autonics EP50S |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















