Thông số kỹ thuật E2S-W25 5M Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2S-W25 5M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2S-W25 series 5M OMRON |
| Kích thước | 8 x 8 x 23 mm |
| Loại lắp đặt | Không âm bằng mặt phẳng |
| Khoảng cách cảm biến | 2,5 mm |
| Loại đầu ra | Tranzito PNP |
| Chế độ hoạt động | Không |
| Phương pháp kết nối | Dây cáp |
| Vỏ máy | Polyacrylat |
| Thông số dây cáp | PVC |
| Chiều dài cáp | 5 mét |
| Chiều dài toàn bộ cảm biến | 23 mm |
| Định hướng bề mặt cảm biến | Đỉnh |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E2S-W25 5M

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















