Thông số kỹ thuật E2S-Q23
| Thuộc Tính | Thông Số Kỹ Thuật |
|---|---|
| Kích Thước Đầu Cảm Biến | 8mm x 8mm x 23mm |
| Kiểu | Kiểu vuông, không có chắn |
| Nguồn Điện | Mô hình DC 2 dây |
| Khoảng Cách Cảm Biến | 2,5mm ±15% |
| Khoảng Cách Thiết Lập | 0 đến 1,9 mm |
| Khoảng Cách Khác Biệt | Tối đa 10% khoảng cách cảm biến |
| Cảm Biến Đối Tượng | Kim loại đen (Độ nhạy giảm với kim loại màu) |
| Đối Tượng Cảm Biến Tiêu Chuẩn | Sắt 15 x 15 x 1 mm |
| Tần Suất Phản Hồi | 1 kHz (Giá trị trung bình) |
| Điện Áp Cung Cấp Điện | 12 đến 24 VDC (Độ gợn sóng tối đa 10%) |
| Phạm Vi Điện Áp Hoạt Động | 10 đến 30 VDC |
| Dòng Rò Rỉ | Tối đa 0,8 mA |
| Khả Năng Chuyển Mạch | 3 đến 50 mA |
| Chỉ Số | Đèn báo hoạt động (màu cam) |
| Chế Độ Hoạt Động | NC |
| Mạch Bảo Vệ | Bảo vệ ngược cực nguồn điện, chống sét lan truyền |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -25 đến 70 ℃ |
| Nhiệt Độ Lưu Trữ | -40 đến 85 ℃ |
| Độ Ẩm Hoạt Động | 35 đến 90% |
| Độ Ẩm Lưu Trữ | 35 đến 95% |
| Ảnh Hưởng Nhiệt Độ | ±15% tối đa của khoảng cách cảm biến ở 23 ℃ trong phạm vi nhiệt độ từ −25 đến 70 ℃ |
| Ảnh Hưởng Điện Áp | ±2,5% tối đa của khoảng cách cảm biến ở điện áp định mức trong phạm vi điện áp ±10% |
| Điện Trở Cách Điện | 50 MΩ tối thiểu ở 500 VDC |
| Độ Bền Điện Môi | 1.000 VAC 50/60 Hz 1 phút |
| Khả Năng Chống Rung | 10 đến 55 Hz, biên độ kép 1,5 mm theo mỗi hướng X, Y và Z trong 2 giờ |
| Chống Sốc | 500 m/s² 3 lần theo các hướng X, Y và Z |
| Mức Độ Bảo Vệ | IP67 |
| Phương Pháp Kết Nối | Các mẫu có dây sẵn (2 m) |
| Vật Liệu | Vỏ: Polyarylate |
| Phụ Kiện | Giá đỡ lắp |
Kích thước E2S-Q23

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















