Thông số kỹ thuật E2S-Q26 1M
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Cảm biến kích thước đầu | 8mm x 8mm x 23mm |
| Kiểu | Kiểu vuông, không có chắn |
| Nguồn năng lượng | Mô hình DC ba dây |
| Khoảng cách cảm biến | 2,5mm ±15% |
| Khoảng cách thiết lập | 0 đến 1,9 mm |
| Khoảng cách khác biệt | Tối đa 10% khoảng cách cảm biến |
| Cảm biến đối tượng | Kim loại đen (Độ nhạy giảm với kim loại màu) |
| Đối tượng cảm biến tiêu chuẩn | Sắt 15 x 15 x 1 mm |
| Tần số phản hồi | 1 kHz |
| Điện áp cung cấp điện | Độ gợn sóng 12 đến 24 VDC (pp) tối đa 10% |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 10 đến 30 VDC |
| Mức tiêu thụ hiện tại | ở 24 VDC, không tải: tối đa 13 mA |
| Kiểm soát đầu ra (Loại đầu ra) | Bộ sưu tập mở PNP |
| Đầu ra điều khiển (Khả năng chuyển mạch) | Tối đa 50 mA (tối đa 30 VDC) |
| Đầu ra điều khiển (Điện áp dư) | Tối đa 1 V (Dòng điện tải 50 mA với chiều dài cáp 1 m) |
| Chỉ số | Đèn báo hoạt động (màu cam) |
| Chế độ hoạt động | NC |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ ngược cực nguồn điện Bộ |
| Nhiệt độ môi trường (Hoạt động) | -25 đến 70 ℃ |
| Nhiệt độ môi trường (Lưu trữ) | -40 đến 85 ℃ |
| Độ ẩm môi trường xung quanh (Hoạt động) | 35 đến 90% |
| Độ ẩm môi trường (Lưu trữ) | 35 đến 95% |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ | ±15% tối đa của khoảng cách cảm biến ở 23 ℃ trong phạm vi nhiệt độ từ −25 đến 70 ℃ |
| Ảnh hưởng của điện áp | ±2,5% tối đa của khoảng cách cảm biến ở điện áp định mức trong phạm vi điện áp định mức ±10% |
| Vật liệu chống điện | Giữa các bộ phận tích điện và vỏ máy: 50 MΩ tối thiểu ở 500 VDC |
| Độ bền điện môi | Giữa các bộ phận được sạc và vỏ máy: 1.000 VAC 50/60 Hz 1 phút |
| Khả năng chống rung | Phá hủy: 10 đến 55 Hz, biên độ kép 1,5 mm theo mỗi hướng X, Y và Z trong 2 giờ |
| Chống sốc | Phá hủy: 500 m/s² 3 lần mỗi lần theo các hướng X, Y và Z |
| Mức độ bảo vệ | Tiêu chuẩn IEC: IP67 |
| Phương pháp kết nối | Các mẫu có dây sẵn (1 m) |
| Cân nặng | Gói: Khoảng 10 g |
| Vật liệu | Vỏ: Polyarylate |
| Phụ kiện | Lắp khung |
Kích thước E2S-Q26 1M

E2S-Q26 1M | HAIPHONGTECH
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.






















