Thông số kỹ thuật E2E-X5D1-T-N 5M Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2E-X5D1-T-N 5M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2E-X5D1-T-N 5M dòng E2E NEXT OMRON |
| Kích thước | Máy khoan pin Milwaukee M18 |
| Loại lắp đặt | Mặt phẳng |
| Khoảng cách cảm biến | 5 mm |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 54,3 mm |
| Chiều dài ren | 37 mm |
| Vỏ máy | Đồng thau, mạ niken |
| Loại đầu ra | Hai dây |
| Chế độ hoạt động | Không |
| Phương pháp kết nối | Dây cáp |
| Thông số dây cáp | PVC (chịu dầu) |
| Chiều dài dây cáp | 5 mét |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Bảo vệ khỏi bụi và nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















