Thông số kỹ thuật E2E-X5C118-R 2M Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2E-X5C118-R 2M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2E-X5C118-R 2M series E2E NEXT OMRON |
| Kích thước | Mười tám |
| Loại lắp đặt | Sát mặt |
| Khoảng cách cảm biến | 5 mm |
| Chiều dài toàn bộ cảm biến | 55,3 mm |
| Chiều dài ren | 34 mm |
| Vỏ máy | Đồng thau, mạ niken |
| Loại đầu ra | Transistor NPN |
| Chế độ hoạt động | Không |
| Phương pháp kết nối | Dây cáp |
| Thông số dây cáp | PVC (chịu dầu) |
| Chiều dài dây cáp | 2 mét |
| Tốc độ truyền IO-Link | Không áp dụng |
| Đặc điểm | Cáp mềm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn bảo vệ IP67/IP67G/IP69K |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















