Thông số kỹ thuật E2NC-ED02-F
| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Kích Thước (Đường kính) | 8 mm |
| Loại Gắn | Gắn chìm (Flush) |
| Phương Pháp Kết Nối | Kết nối hệ thống (System connector) |
| Chất Liệu Vỏ | Đồng (Brass) |
| Thông Số Cáp | 0.5 m giữa đầu cảm biến và bộ khuếch đại, 3 m sau bộ khuếch đại, PVC |
| Chiều Dài Tổng Cáp | 3.6 m |
| Chiều Dài Cảm Biến | 22 mm |
| Độ Chính Xác Lặp | 2 µm |
Kích thước E2NC-ED02-F

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















