Thông số kỹ thuật E18S2-400-1-N-5-S
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E18S2-400-1-N-5-S |
| Tên sản phẩm | Bộ mã hóa vòng quay E18S2-400-1-N-5-S E18S Series AUTONICS |
| Đường kính ngoài trục | Ø2mm |
| Tần số đáp ứng tối đa | 25kHz |
| Độ phân giải cho phép tối đa | 6000rpm |
| Mô-men khởi động | Max. 10gf.cm(max. 0.00098N.m) |
| Độ phân giải | 400P/R |
| Pha ngõ ra | A |
| Ngõ ra điều khiển | NPN mạch thu hở |
| Nguồn cấp | 5VDC @(=) ±5%(sóng P-P: max. 5%) |
| Loại kết nối | loại cáp hướng tâm |
| Cấu trúc bảo vệ | IP50 |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 70℃, bảo quản: -20 đến 80℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH |
| Phụ kiện | Khớp nối Ø2mm |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 35.4g(Xấp xỉ 12g) |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















