Thông số kỹ thuật CZ-171B
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại cảm biến | Cảm biến quang phản xạ khuếch tán |
| Khoảng cách phát hiện | 200 mm (trắng mờ giấy) |
| Nguồn cấp | 12 đến 24 V DC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | Tối đa 50 mA |
| Tín hiệu đầu ra | NPN mở-đầu ra (tùy chọn) |
| Tần số đáp ứng | 500 Hz |
| Độ chính xác | ±5% F.S. |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 đến +55°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 đến +70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35 đến 85% RH (không ngưng tụ) |
| Độ bảo vệ | IP67 |
| Chất liệu vỏ | ABS |
| Kích thước | 12 × 36 × 54 mm |
| Khối lượng | Khoảng 80 g (bao gồm dây cáp dài 2 m) |
| Chiều dài cáp | 2 m |
| Chức năng điều chỉnh độ nhạy | Có, thông qua chiết áp |
Kích thước CZ-171B

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















