Thông số kỹ thuật EX-17E
| Mục | Thông số |
|---|---|
| Số sản phẩm | EX-17E |
| Số phần | EX-17E |
| Tuân thủ quy định | RoHS Directive |
| Chứng nhận | Chứng nhận UL |
| Phạm vi cảm biến | 500 mm |
| Đối tượng nhỏ nhất | Ø2 mm đối tượng không trong suốt (Hoàn toàn ngắt tia chùm) |
| Hysteresis | – |
| Độ lặp lại | ≤ 0.05 mm |
| Điện áp cấp | 12 đến 24 V DC ± 10 % Độ dao động P-P ≤ 10 % |
| Tiêu thụ dòng điện | ≤ 25 mA |
| Đầu ra | Transistor NPN mở-collector |
| – Dòng nguồn tối đa: 100 mA | |
| – Điện áp áp dụng: ≤ 30 V DC (giữa đầu ra và 0 V) | |
| – Điện áp dư: ≤ 2 V (ở dòng nguồn 100 mA), ≤ 1 V (ở dòng nguồn 16 mA) | |
| Loại sử dụng đầu ra | – |
| Bảo vệ ngắn mạch đầu ra | Được tích hợp |
| Thời gian đáp ứng | ≤ 0.5 ms |
| Đèn báo hoạt động | LED màu cam (sáng khi đầu ra ON), được đặt trên bifurcation |
| Đèn báo tia chùm | LED màu đỏ (sáng trong điều kiện nhận ánh sáng), được đặt trên receiver |
| Đèn báo ổn định | LED màu xanh (sáng trong điều kiện nhận ánh sáng ổn định hoặc điều kiện tối ổn định), được đặt trên receiver |
| Độ bẩn nhiễm | – |
| Bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +55 ℃ (-13 đến +131 ℉) (Không cho phép đọng sương hoặc đóng băng), Lưu trữ: -30 đến +70 ℃ (-22 đến +158 ℉) |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85 % RH, Lưu trữ: 35 đến 85 % RH |
| Độ chiếu sáng môi trường | Ánh sáng bóng đèn: ≤ 3,000 lx tại mặt nhận ánh sáng |
| Chịu điện áp | 1,000 V AC trong một phút giữa tất cả các cực cấp điện kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Điện trở cách điện | ≥ 20 MOhm với 250 V DC megger giữa tất cả các cực cấp điện kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Kháng rung | Tần số từ 10 đến 500 Hz, biên độ kép 3 mm (tối đa 20 G) theo hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Chống sốc | Gia tốc 500 m/s² (khoảng 50 G) theo hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Nguyên vật liệu | Thân vỏ: Polyarylate |
| Thấu kính | Polyarylate |
| Bifurcation | Polyarylate |
| Dây cáp | Dây cáp cabtyre 0.1 mm² 3 lõi (Emitter: 2 lõi), dài 2 m |
| Mở rộng dây cáp | Mở rộng lên tối đa 100 m với dây cáp ≥ 0.3 mm² |
| Trọng lượng | Trọng lượng tịnh: khoảng 55 g |
| Trọng lượng tịnh: khoảng 80 g | |
| Phụ kiện | Vít lắp đặt: 1 bộ |
| Đầu vít điều chỉnh: 1 cái |
Kích thước EX-17E

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















