Thông số kỹ thuật CT6700
| Dải tần số | Một chiều đến 50 MHz (-3 dB) |
|---|---|
| Thời gian lên | 7.0 nano giây hoặc ngắn hơn |
| Mức nhiễu | 60 μA hiệu dụng trung bình, 75 μA hiệu dụng tối đa (đối với thiết bị đo dải 30 MHz) |
| Đầu vào cho phép liên tục | 5 A hiệu dụng (một chiều và sóng sin, yêu cầu suy giảm theo tần số) |
| Đầu vào đỉnh cho phép tối đa | ±7.5 A đỉnh (không liên tục) |
| Độ chính xác biên độ | Trung bình: ±1% giá trị đọc ±1 mV (một chiều, sóng sin 45 đến 66 Hz, 0 đến 5 A hiệu dụng) Đảm bảo: ±3% giá trị đọc ±1 mV (một chiều, sóng sin 45 đến 66 Hz, 0 đến 5 A hiệu dụng) |
| Tốc độ đầu ra | 1 V/A (Đầu ra của đầu dò này được kết cuối nội bộ) |
| Dây dẫn có thể đo | Dây dẫn cách điện |
| Đường kính lõi | φ 5 mm (0.20 inch) |
| Nguồn điện | ±12 V ±0.5 V, 3.2 VA |
| Kích thước và khối lượng | Cảm biến: Rộng 155 mm (6.10 inch) × Cao 18 mm (0.71 inch) × Sâu 26 mm (1.02 inch), Đầu cuối: Rộng 29 mm (1.14 inch) × Cao 83 mm (3.27 inch) × Sâu 40 mm (1.57 inch) mm, Khối lượng: 250 g (8.8 oz), Đầu nối BNC cáp cảm biến: 1.5 m (4.92 ft), Cáp nguồn: 1 m (3.28 ft), Phích cắm nguồn: FFA.0S.304.CLAC37Y / LEMO inc. |
| Phụ kiện đi kèm | Sách hướng dẫn sử dụng ×1, Hộp đựng ×1 |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















