Thông số kỹ thuật CT6904A
| Dòng điện định mức | 500 A AC/DC |
|---|---|
| Đầu vào cho phép tối đa | Trong phạm vi suy giảm, Tuy nhiên, lên đến ±1000 A đỉnh được cho phép nếu trong vòng 20 ms. (giá trị thiết kế) |
| Băng thông tần số | Biên độ: DC đến 4 MHz (CT6904A), DC đến 2 MHz (CT6904A-1) Pha: DC đến 1 MHz |
| Độ tuyến tính | ±5 ppm Điển hình (23°C (73°F)) |
| Điện áp lệch | ±10 ppm Điển hình (23°C (73°F), không có đầu vào) |
| Độ chính xác cơ bản | DC (Biên độ: ±0.025 % đọc ±0.007 % f.s., Không có đặc điểm pha) 45 Hz ≤ f ≤ 65 Hz (Biên độ: ±0.02 % đọc ±0.007 % f.s., Pha: ±0.08°) |
| Tốc độ điện áp đầu ra | 4 mV / A định mức (Thiết bị này xuất điện áp AC+DC thông qua Bộ cảm biến) |
| Điện áp tối đa cho phép nối đất | 1000 V CAT III |
| Đường kính lõi | φ 32 mm (1.26 in) |
| Nhiệt độ hoạt động, độ ẩm | -10°C đến 50°C (14°F đến 122°F) 80% RH trở xuống (không ngưng tụ) |
| Nguồn điện | Nguồn được cấp thông qua Máy phân tích nguồn PW8001, PW6001, PW3390 hoặc Bộ cảm biến CT9555, CT9556, CT9557 |
| Công suất định mức tối đa | 7 VA Tối đa. (đo 500 A/55 Hz, với nguồn điện ±12 V) |
| Kích thước và khối lượng | 139 mm (5.47 in) R × 120 mm (4.72 in) C × 52 mm (2.05 in) S CT6904A: 1.05 kg (37 oz), chiều dài cáp 3 m (9.84 ft) CT6904A-1: 1.35 kg (47.6 oz), chiều dài cáp 10 m (32.81 ft) |
| Phụ kiện đi kèm | Hướng dẫn sử dụng ×1, Hộp đựng ×1, Nhãn màu (để nhận dạng kênh) ×1, Lưu ý vận hành ×1 |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















