Thông số kỹ thuật CP30-50C
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | CP30-50C |
| Loại | DC, AC |
| Điện áp hoạt động (DC) | 10-30 VDC |
| Điện áp hoạt động (AC) | 90-250 VAC |
| Công suất tiêu thụ (DC) | 20 mA max. |
| Công suất tiêu thụ (AC) | 1.5 VA max. |
| Tần số đáp ứng (DC) | 100 Hz |
| Tần số đáp ứng (AC) | 15 Hz |
| Dòng điện đầu ra (DC) | 150 mA max. |
| Dòng điện đầu ra (AC) | 100 mA max. |
| Dòng rò rỉ (DC) | 0.8 mA max. |
| Dòng rò rỉ (AC) | 2.0 mA max. |
| Điện áp dư (DC) | 0.8 V max. |
| Mạch bảo vệ (DC) | Short circuit & Polarity reversed |
| Mạch bảo vệ (AC) | Surge absorbing |
| Mục tiêu | Tấm kim loại nối đất (50*50*1 mm) |
| Điều kiện hoạt động | -25°C~+80°C ; 35%~95% RH |
| Loại bảo vệ | IP-67 |
| Chứng nhận | CE & Roh |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước CP30-50C

Sơ đồ đấu nối CP30-50C

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















