Thông số kỹ thuật CP2E-N40DT-A
| Mục | Nguồn Cung Cấp AC |
|---|---|
| Mã Sản Phẩm | CP2E-[][][]D[]-A |
| Vỏ Bọc | Lắp đặt trong bảng điều khiển |
| Kích Thước (C × D × R) | – Bộ xử lý với 14 hoặc 20 điểm I/O (CP2E-[]14/20D[]-[]): 90mm *1 × 80mm *2 × 86mm – Bộ xử lý với 30 điểm I/O (CP2E-[]30D[]-[]): 90mm *1 × 80mm *2 × 130mm – Bộ xử lý với 40 điểm I/O (CP2E-[]40D[]-[]): 90mm *1 × 80mm *2 × 150mm – Bộ xử lý với 60 điểm I/O (CP2E-[]60D[]-[]): 90mm *1 × 80mm *2 × 195mm |
| Trọng Lượng | – Bộ xử lý với 14 điểm I/O (CP2E-[]14D[]-[]): 335g tối đa. – Bộ xử lý với 20 điểm I/O (CP2E-[]20D[]-[]): 340g tối đa. – Bộ xử lý với 30 điểm I/O (CP2E-[]30D[]-[]): 580g tối đa. – Bộ xử lý với 40 điểm I/O (CP2E-[]40D[]-[]): 640g tối đa. – Bộ xử lý với 60 điểm I/O (CP2E-[]60D[]-[]): 780g tối đa. |
| Thông Số Điện | |
| Điện áp cung cấp | 100 đến 240 VAC 50/60 Hz |
| Dải điện áp hoạt động | 85 đến 264 VAC |
| Công suất tiêu thụ | – 15 VA/100 VAC tối đa. – 25 VA/240 VAC tối đa. (CP2E-[]14/20D[]-A) – 50 VA/100 VAC tối đa. – 70 VA/240 VAC tối đa. (CP2E-[]30/40/60D[]-A) |
| Dòng điện khởi động | – 120 VAC, 20 A trong 8 ms tối đa cho khởi động lạnh ở nhiệt độ phòng – 240 VAC, 40 A trong 8 ms tối đa cho khởi động lạnh ở nhiệt độ phòng |
| Nguồn cung cấp bên ngoài *3 | Không có. (CP2E-[]14/20D[]-A) 24 VDC, 300 mA (CP2E-[]30/40/60D[]-A) |
| Điện trở cách điện | 20 MΩ tối thiểu (tại 500 VDC) giữa các đầu nối AC bên ngoài và đầu nối GR |
| Khả năng chịu điện môi | 2,300 VAC 50/60Hz trong 1 phút giữa AC bên ngoài và đầu nối GR Dòng rò: 5 mA tối đa |
| Thời gian gián đoạn nguồn điện | 10 ms tối thiểu |
| Môi Trường Ứng Dụng | |
| Nhiệt độ hoạt động môi trường | -20 đến 60°C |
| Độ ẩm môi trường | 10% đến 90% |
| Không khí | Không có khí ăn mòn. |
| Nhiệt độ lưu trữ môi trường | -20 đến 75°C (không bao gồm pin) |
| Độ cao | Tối đa 2,000 m |
| Mức độ ô nhiễm | 2 hoặc ít hơn: Tuân theo IEC61010-2-201. |
| Khả năng chịu nhiễu | 2 kV trên đường cấp nguồn (Tuân theo IEC61000-4-4.) |
| Hạng mục quá áp | Hạng II: Tuân theo IEC61010-2-201. |
| Mức độ miễn nhiễm EMC | Khu vực B |
| Khả năng chịu rung | Tuân theo IEC60068-2-6. 5 đến 8.4 Hz với biên độ 3.5 mm, 8.4 đến 150 Hz Gia tốc 9.8 m/s² trong 100 phút ở các hướng X, Y, và Z (10 lần quét, mỗi lần 10 phút = 100 phút tổng cộng) |
| Khả năng chịu sốc | Tuân theo IEC60068-2-27. 147 m/s², 3 lần trong các hướng X, Y, và Z |
| Khối đầu nối | Cố định (không thể tháo rời) |
| Kích thước vít đầu nối | M3 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | Tuân theo các Chỉ thị EC, KC, UL và EAC. |
| Phương pháp nối đất | Nối đất đến 100Ω hoặc ít hơn. |
Kích thước CP2E-N40DT-A

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















